Ein Tîm

Mark Baker

Partner Cyfarwyddwr

FCCA, BSc (Econ) Hons

mark@daviesandlewis.com

Daniel Witchell

Partner Cyfarwyddwr

CTA, FCCA, BA (Hons)

daniel@daviesandlewis.com

Eleri James

Rheolwr Elusennau a Cwmniau

ACA

eleri@daviesandlewis.com

Geraint Cartwright

Rheolwr Busnesau Anghorfforedig

FCCA

geraint@daviesandlewis.com

Richard Evans

Rheolwr Cyfrifon
 

ACCA, BSc (Econ)

richarde@daviesandlewis.com

Glenda Jones

Rheolwr Cyfrifon Ffermydd

 

glenda@daviesandlewis.com

Steph Allen

Rheolwr Cyfrifon

ACCA

steph@daviesandlewis.com

Timothy Lewis

Rheolwr Cyflogres

 

timothy@daviesandlewis.com

Sophie Ralphs

Uwch Gyfrifydd

MAAT

sophie@daviesandlewis.com

Anna Baker

Uwch Gyfrifydd

MAAT

anna@daviesandlewis.com

Claire Walker

Uwch Gyfrifydd

MAAT

claire@daviesandlewis.com

James Brown

Cyfrifydd dan Hyfforddiant

 

james@daviesandlewis.com

Roisin Davies

Cyfrifydd dan Hyfforddiant

 

roisin@daviesandlewis.com

Marisa Morgan

Rheolwr Practis

 

marisa@daviesandlewis.com

Sandra Jones

Derbynnydd a Chynorthwyydd Gweinyddol

 

sandra@daviesandlewis.com

Laura Baker

Derbynnydd a Chynorthwyydd Gweinyddol

 

laura@daviesandlewis.com

Molly Hadfield

Cynorthwyydd Gweinyddol Swyddfa Tywyn

 

molly@daviesandlewis.com