Ein Tîm

Mark Baker

Partner Cyfarwyddwr

FCCA, BSc (Econ) Hons

E: mark@daviesandlewis.com

 

Daniel Witchell

Rheolwr Treth

CTA, FCCA, BA (Hons)

E: daniel@daviesandlewis.com

Eleri James

Rheolwr Elusennau a Cwmniau

ACA

E: eleri@daviesandlewis.com

Geraint Cartwright

Rheolwr Busnes (Anghorfforedig)

FCCA

E: geraint@daviesandlewis.com

 

Glenda Jones

Rheolwr Ffermydd

E: glenda@daviesandlewis.com

Richard Evans

Rheolwr Cyfrifon

ACCA Affiliate

E: richarde@daviesandlewis.com

Timothy Lewis

Rheolwr Cyflogres

E: timothy@daviesandlewis.com

Sophie Ralphs

Uwch Gyfrifydd

MAAT

E: sophie@daviesandlewis.com

Claire Walker

Uwch Gyfrifydd

MAAT

E: claire@daviesandlewis.com

Anna Baker

Uwch Gyfrifydd

MAAT

E: anna@daviesandlewis.com

Danny Ashton

Cyfrifydd dan Hyfforddiant

E: danny@daviesandlewis.com

Roisin Davies

Cyfrifydd dan Hyfforddiant

E: roisin@daviesandlewis.com

James Brown

Cyfrifydd dan Hyfforddiant

E: james@daviesandlewis.com

Jen Perkins

Cyfrifydd dan Hyfforddiant

E: jen@daviesandlewis.com

Marisa Morgan

Rheolwr Practis

E: marisa@daviesandlewis.com

Gretta Witchell

Rheolwr Swyddfa Tywyn

E: gretta@daviesandlewis.com

Sandra Jones

Derbynnydd (Admin)

E: sandra@daviesandlewis.com

Laura Baker

Cynorthwyydd Gweinyddol

E: info@daviesandlewis.com

Contact us for a free consultation

Contact us